TRƯỜNG MẦM NON XÃ ĐÔNG KẾT TỔNG KẾT NĂM HỌC 2023-2024 VÀ LỄ CHIA TAY TRẺ 5 TUỔI RA TRƯỜNG
Thực hiện kế hoạch nhiệm vụ năm học 2023 -2024 sáng ngày 28/5/ 2024 trường mầm non xã đông kết tổ chức “lễ tổng kết năm học 2023 - 2024 và chia tay trẻ cháu 5 tuổi ra trường” Buổi lễ tổ chức tại Trung tâm học tập cộng đồng xã Đông Kết.
Các tiết mục.Văn nghệ chào mừng của các cô và các cháu trường Mầm Non biểu diễn tại buổi lễ
Năm học 2024 đi qua, cùng với tiếng ve kêu râm ran, những cánh phượng đỏ rực báo hiệu mùa hè đã tới. Đây cũng là lúc cô và cháu Trường mầm non xã Đông Kết điểm lại những nỗ lực phấn đấu và kết quả đạt được của mình trong năm học vừa qua.
Thực hiện kế hoạch nhiệm vụ năm học 2023-2024, sáng ngày 28/5, trường mầm non Đông Kết tổ chức “Lễ tổng kết năm học 2023 - 2024 và chia tay trẻ cháu 5 tuổi ra trường”
Đến dự buổi lễ có các đồng chí Lê Đình Ánh Đảng Ủy viên - Phó chủ tịch UBND xã Đông Kết cùng các đồng chí Trưởng các ban ngành trong xã đến tham dự; Ban đại diện cha mẹ học sinh, quý bậc phụ huynh, cùng toàn thể CB, GV, NV và các em học sinh.![](/uploads/z5484757745992_d083bc2a474ccff59c7245330fa2977d -9.jpg)
Trong ngày đặc biệt hôm nay, cô giáo và các cháu được nhận những tình cảm, sự quan tâm của lãnh đạo địa phương, ban đại diện cha mẹ học sinh, quý vị đại biểu đã dành tặng những món quà ý nghĩa và những bông hoa tươi thắm đến cô và cháu.
Người viết tin
Lê Đình Ánh